Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดประมูล HDD 2TB DELL 2 ตัว ปิดประมูล วัน อาทิตย์  ที่ 20/06/2564 เวลา 23:00:00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by touchk75 View Post
    ต้องขอโทษสมาชิกทุกท่านด้วยแล้วกันที่ทำให้เซ็งจิตชั่วขณะ ต่อไปก็ขอให้ช่วยดูๆท่านอื่นๆด้วยกัน ด้วยนะครับ ไม่ว่าจะประมูลกระทู้ไหน แม้กระทั่งกระทู้ที่มีการต่อเวลา ก็มีให้เห็น
    ถ้าผมเห็น ผมมีทักอยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ทัก เพราะผมไม่เห็น และผมก็ไม่ได้ตามดูทุกกระทู้ได้หรอกครับ ว่าใครจะแก้ใคร หวังว่าคงเข้าใจนะครับ

Comment

เมื่อกอ่นผมประมูลในคอม​ ผมก็ชว่ยสอดสอ่งทักทว้งให้น่ะครับ​ แคปภาพได้ก็หลายคน​ ​แต่ตอนหลังกดประมูลในมือถือ​ เลยชว่ยดูให้ไม่สะดวก​ กะเวลาจะปาดยังไม่แม่นเลยเดี๋ยวนี้

Comment

ลำบากใจเลยผม สรุปคุณ prayutsc16 ต้องเป็นคนได้ใช่ไหมครับ ผมมือใหม่ด้วยช่วยชี้เเนะทีครับ

Comment

Originally posted by teete44444 View Post
          ลำบากใจเลยผม สรุปคุณ prayutsc16 ต้องเป็นคนได้ใช่ไหมครับ ผมมือใหม่ด้วยช่วยชี้เเนะทีครับ
          ถูกต้องนะครับบบบบบ

Comment

prayutsc16 เป็นผู้ชนะ​

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post

ถ้าผมเห็น ผมมีทักอยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ทัก เพราะผมไม่เห็น และผมก็ไม่ได้ตามดูทุกกระทู้ได้หรอกครับ ว่าใครจะแก้ใคร หวังว่าคงเข้าใจนะครับ
              ขอบคุณมากที่ต่อว่าและให้ข้อคิดมามาก หวังว่าต่อไปในการประมูลแต่ละครั้ง ทั้งผู้ประมูลและผู้เอาของมาลงประมูล จะได้รักษากฏ กติกา เวลา ในการประมูล เพราะเวลาขยับต่อ(ซึ่งมันเกินเวลาปิดแล้ว) นั่นหมายถึงว่าทุกคนก็ต้องสู้ราคากันต่อไปอีก

ต้องขอโทษท่านเจ้าของกระทู้นี้ด้วยนะครับ ที่ผมต้องมาระบายความในใจในกระทู้ของท่าน จังหวะมันมาพอดี ขอบคุณมากนะครับ และขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ออกมาให้ความเห็นในครั้งนี้

Comment

Originally posted by oou13 View Post

ถูกต้องนะครับบบบบบ
                ถูกต้องแล้วครับ

Comment

Originally posted by teete44444 View Post

Comment

Originally posted by renaw View Post
                    prayutsc16 เป็นผู้ชนะ​

Comment

อีกอย่างถ้าทุกท่านสังเกตุให้ดี ของที่ผมได้ไปส่วนมากผมก็ไม่ได้เอาไปทำประโยชน์อะไร เพราะประมูลสนุกๆไปเฉยๆ (ไล่ราคาไปแพงๆทั้งนั้น ) สุดท้ายผมก็ทะยอยเอามาลงประมูลโดยเปิดถูกๆ ถูกกว่าตอนที่ได้ไปทุกรายการ ตอนนี้ก็มีทั้งคอมฯ โน๊ตบุ๊ต เม้าส์ ฮาร์ดดีส คีย์บอร์ดและอีกหลายๆรายการที่ได้ไปจากในนี้ เดี๋ยวผมจะทะยอยเอามาลงแบบถูกๆ ไปเรื่อยๆ (เจ้าของเดิมอย่าแอบต่อว่าผมนะครับ )

Comment

Originally posted by touchk75 View Post

ดีครับ จบลงด้วยดี..

Comment

prayutsc16 inbox ไปเเล้วนะครับ

Comment

ปัญหาของเวบบอร์ดใหม่ เป็นยังงี้แหละครับ (เป็นนานแล้ว) ถ้ารีบแก้โพสต์ทันที บางทีจะไม่ขึ้น Edit ให้ ก็เลยเป็นช่องโหว่

Comment

Working...
                            X